Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Poll

SỰ HÀI LÒNG CỦA CÁC BẠN VỀ DIỄN ĐÀN ?

Xem kết quả

Latest topics

» Hack account facebook với BackTrack 5 !!!
by hoaislovely000 Tue Sep 23, 2014 9:10 am

» Vài pé cào cào cho anh em !!! tỷ lệ 60% nhé
by hoaislovely000 Tue Sep 23, 2014 9:05 am

» Vui vẻ Sử dụng cc chùa
by langquen Fri Jan 03, 2014 10:35 pm

» Share Di BotNet v2.0 (Công cụ DDos cực mạnh) {Có video hướng dẫn} !!!!
by photuong1994 Wed Jan 01, 2014 10:25 am

» Share 1 số Host Unlimited cho anh em.
by photuong1994 Tue Dec 31, 2013 6:38 pm

» Auto Shutdown
by photuong1994 Tue Dec 31, 2013 6:15 pm

» tắt máy bạn chat online
by huong_cvp Sun Nov 17, 2013 3:18 pm

» Phần Mềm Nhận Dạng Khuôn Mặt - Thay cho gõ Password
by huong_cvp Sun Nov 17, 2013 1:47 pm

» Tool hack shop cho các mem
by 007lox Mon Nov 11, 2013 8:59 pm

» SỰ HÀI LÒNG CỦA CÁC BẠN VỀ DIỄN ĐÀN ?
by totbungvl Fri May 17, 2013 7:12 pm

» MU Hoàng Kim Season 6.5 - Server Hoàn Mỹ OPEN BETA 10/03/2013
by thanghdth Sat Mar 09, 2013 4:19 pm

» MU Hoàng Kim Season 6.5 - Server Hoàn Mỹ OPEN BETA 10/03/2013
by thanghdth Sat Mar 09, 2013 4:19 pm

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

admin

admin
Admin
Đây là diễn đàn chia sẻ,có nhưng bài viết của riêng tôi nhưng cũng có những bài viết có nguồn từ website khác ,có nhiều bài đăng tôi chưa ghi mã nguồn,sorry tới website đó ! ^^ :D .4rum làm trên host free với mục đích của tôi là lưu trữ các tài liệu và các bạn cũng có thể tham khảo chứ ko mục đích tạo 4rum UG hay gì cả ^^ vì mình gà mà.....
----->Các bạn hãy "thanks" cho ai tích cực nhé bên phải mỗi topic được đăng lên,nếu có kiến thức chia sẻ gì các bạn hãy pm cho mình qua hộp thư diễn đàn hoặc pm trực tiếp qua Yahoo! Messenger Admin....Mình hết sức cảm ơn .
Bên cạnh đó là các các chuyên mục giải trí như chém gió,tán gẫu,thông tin xã hội các bạn có thể đăng bài trực tiếp , khung chat của forum các bạn có thể trò chuyện hoặc trao đổi trực tiếp ngay tại đó......
Các ban nhớ rằng những người vi phạm quy định chung của 4rum mình sẽ ban nick trong 1 tuần,nặng là ban nick luôn và nặng hơn nữa là ban IP.
Mặt khác mình ko hỗ trợ về mục Góc IT qua yahoo,nếu như muốn hỏi thì các bạn để trả lời sau mỗi topic.
-----> Mong rằng 4rum là các bạn trò chuyện vui vẻ,học tập và giúp ích được nhiều cho các bạn......

-Trang web này tôi sẽ post tất cả các bài viết của tôi viết và nghiên cứu trong các lĩnh vực tôi quan tâm.
-Các thông tin trên site này chỉ để học tập, nếu các bạn sử dụng các kiến thức này để phá hoại và phạm pháp, các bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về hành động của mình.

Kí : Admin

Được sửa bởi admin ngày Tue Nov 23, 2010 11:40 pm; sửa lần 6.

http://h4cker.tk

admin

admin
Admin
Vừa gửi thư cho tất cả anh em trong diễn đàn Share,sr tới những ai mới reg làm member nha ^^ sau 1 tuần hoặc hơn thế nữa mình sẽ lại gửi thư thông báo tới anh em...sau 3 tuần lâp diễn đàn đã thu hút số lượng khá lớn người truy cập diễn đàn,mình gửi lời cảm ơn tới các mem và chúc các bạn vui vẻ trong cuộc sống,mình đã nhận lai rất nhiều mail hồi đáp của nhiều bạn sau khi gửi đi 5',mình sẽ cố gắng trả lời các bạn sau....
À mà các bạn muốn thắc mắc thì hãy để câu trả lời ngay dưới topics muốn hỏi,mình đi học,bận nhiều việc nhưng sẽ cố gắng ol để talk cùng các bạn.
Mình thấy rằng các bạn chủ yếu là vào Góc IT,nhưng ko để ý mục giải trí,nó rất hay đấy,mình chỉ hay vào đó thui sd.đỡ căng thẳng.Mục hacking-ug mình post để các bạn học tập phòng tránh chứ ko phải để mục đích phá hoại.OK !
Mong rằng nhận được sự đóng góp tích cực từ các bạn.....
fd

admin

admin
Admin
hiện tại mình online rất ít,chắc các member cũng biết,nhưng xem thống kê diễn đàn các bạn có vẻ ol nhìu về đêm nhỉ,èo lúc ấy tui đang xem wc,ban ngày thì đi học,nhìu bạn gửi mail hỏi những vấn đề trong diễn đàn rồi những bài viết,tôi xin cảm ơn những góp ý và hỏi thăm.À mà cho tôi thu hồi lại cái yahoo trên đầu diễn đàn nha,nhìu bạn add nick vô lại pm nhảm quá ^^ ,kết lại chúc các bạn mùa world cup vui vẻ,đánh bóng ăn đâu trúng đấy na....

vân

vân
S-Mod
S-Mod
Ngày hôm nay là 6/9/2010 em tạm thời đóng box Góc IT để lọc các bài cũ.link bẩn và fix lại link,image,.... Các anh thông cảm,em cũng ít online,em sẽ mở update lại box trong time sớm,có nhiều đặc tính mới trong box và nhiều bài hướng dẫn hacking chi tiết do em tự làm,còn bây giờ.....? PP em đi học đây @};-

trum_all_key

trum_all_key
newmember
đông vui quá . chào mọi người

mrkut

mrkut
newmember
Cho mình tham gia với nào :D

admin

admin
Admin
Như các bạn cũng đã biết,rất nhiều bạn pm cho mình hỏi vể box hacking nên hn mình xin post bài ở đây,phù.... bận làm bài woá !!! cứ bị pm hoài,hẳn các member vào đọc đã biết điều kiện vào cái box cùi bắp ấy,cũng chỉ vì trước đây khá đông member có nhận xét là nên khóa box đó lại và hạn chế member đăng kí nhưng mình nghĩ là từ đầu mình làm cũng chỉ là để chia sẻ thôi và ko cần thiết như thế này,nhưng sau khi giao quyền hạn cho S-mod thì mình bây giờ cũng như member vậy ^^ mình và 1 số mod đc bạn ấy tặng 500 points dùng dần.Điều kiện vào là :
EXP(75 trở lên) bạn có quyền mở box này.Đối với những bạn có điểm Points cao có thể gửi thư cho ban quản trị xem xét,nếu được chấp nhận cũng sẽ được kích hoạt tài khoản mở box này. (auto active)
Ở đây khá nhiều bạn hỏi về điểm Point vậy thì Cụ thể ở đây Point từ 180 điểm trở lên.Riêng với điểm point này khi các bạn đủ điều kiện thì hãy đăng kí theo mẫu
Đăng kí theo mẫu :
nickname:.......
Số point hiện có :.....
Yêu cầu được active tài khoản ngay:có/ko
Còn với trường hợp đủ exp hệ thống sẽ tự kích hoạt tài khoản cho bạn bằng mail đăng kí diễn đàn !!! :)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]