Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Poll

SỰ HÀI LÒNG CỦA CÁC BẠN VỀ DIỄN ĐÀN ?

Xem kết quả

Latest topics

» Hack account facebook với BackTrack 5 !!!
by hoaislovely000 Tue Sep 23, 2014 9:10 am

» Vài pé cào cào cho anh em !!! tỷ lệ 60% nhé
by hoaislovely000 Tue Sep 23, 2014 9:05 am

» Vui vẻ Sử dụng cc chùa
by langquen Fri Jan 03, 2014 10:35 pm

» Share Di BotNet v2.0 (Công cụ DDos cực mạnh) {Có video hướng dẫn} !!!!
by photuong1994 Wed Jan 01, 2014 10:25 am

» Share 1 số Host Unlimited cho anh em.
by photuong1994 Tue Dec 31, 2013 6:38 pm

» Auto Shutdown
by photuong1994 Tue Dec 31, 2013 6:15 pm

» tắt máy bạn chat online
by huong_cvp Sun Nov 17, 2013 3:18 pm

» Phần Mềm Nhận Dạng Khuôn Mặt - Thay cho gõ Password
by huong_cvp Sun Nov 17, 2013 1:47 pm

» Tool hack shop cho các mem
by 007lox Mon Nov 11, 2013 8:59 pm

» SỰ HÀI LÒNG CỦA CÁC BẠN VỀ DIỄN ĐÀN ?
by totbungvl Fri May 17, 2013 7:12 pm

» MU Hoàng Kim Season 6.5 - Server Hoàn Mỹ OPEN BETA 10/03/2013
by thanghdth Sat Mar 09, 2013 4:19 pm

» MU Hoàng Kim Season 6.5 - Server Hoàn Mỹ OPEN BETA 10/03/2013
by thanghdth Sat Mar 09, 2013 4:19 pm

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Fake IP 3 lớp khi online Empty Fake IP 3 lớp khi online Sat Jul 10, 2010 7:36 pm

and_love1

newmember
Bài viết đề cập đến 1 cách Fake IP khá khó và đòi hỏi kết hợp những thao tác Fake IP lại đồng thời phải có sẵn Findnot ban đầu. Theo egoldviet, cách này có hiệu quả thấp, egoldviet chỉ sưu tầm và giới thiệu cho các bạn biết thêm 1 các thức Fake khi lướt web.
1. Chuẩn bị đồ nghề:
* Acc Findnot, cái này khó mua lắm, tới giờ mình vẫn chưa buy được nó (đang dùng ké không biết chừng nào died nên bạn nào khi đọc bài này, thấy mình dễ thương share cho mình dùng chung với, sẽ cám ơn rất nhiều).
Thằng Findnot này đa phần bị blacklist hết nên dùng nó để buy thì :35_1: hên xui thôi, có lúc được lúc không, tốc độ hơi chậm (tùy thời điểm), hay rớt mạng. Nhưng được cái nó có nhiều đồ chơi lắm, xin giới thiệu với anh em đó là: Fake IP bằng VPN, SSH, và cả sock5 luôn. Các bạn có thể đọc thêm ở đây:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Ở đây mình dùng VPN nên các bạn sẽ down tool này về:
Cách dùng nó rất đơn giản: sau khi bạn kết nối internet, chạy nó, điền user name và pass bạn có vào, chọn server (có tổng cộng khoảng 30 server) xong bấm connect. Check lại bằng whatismyip.com để kiểm tra. Khi dùng VPN connect thì nó Fake IP toàn bộ máy của bạn kể cả các ứng dụng chạy ngầm,...

* * Serial của Steganos Internet Anonym VPN: serial này nó chia theo dung lượng trong một tháng, serial này active một lúc được cho nhiều máy đó các bạn, nên có thể share nhau để xài, thằng này dễ buy hơn Findnot.

Link information:

Link buy: bạn nên mua loại Steganos Internet Anonym VPN 1000 (85GB/1 tháng) giá 259.95 USD

Link down:

Cách dùng: cài đặt, sau đó khởi động lại máy, điền key vào active, done.
Đặc điểm: Fake IP giống Findnot (toàn bộ IP khi Fake xong sẽ nằm bên German). Server nó rất mạnh nên chạy nhanh lắm. Mình rất thích dùng thằng này.
*** Các tool sau: puty (Free); Proxifier (trong rum mình đã có key); Sockcap; Bitvise Tunnelier

**** Có 2 host dùng SSH để fake IP OK.

2. Tiến hành:

Bước 1: Connect Findnot (Fake IP lớp thứ 1)

Bước 2: Fake IP bằng Steganos Internet Anonym VPN (Fake IP lớp thứ 2)

Note: 2 bước 1 và 2 đổi cho nhau khi connect thằng Finnot sẽ connect không được (nhờ mấy bạn kiểm chứng lại dùm)

Bước 3: Fake IP bằng tool Puty trên nền SSH, rất dễ dùng, bạn làm như sau:

Bạn copy và paste đoạn code sau vào notepad, sau đó sửa lại theo thông tin của host bạn có, rồi lưu lại với dạng *.bat

@echo off
echo SSH Tunnel Launched... You may shut this window now if you wish.
echo It will close automatically when the SSH tunnel is closed.
putty -D 1088 -P 22 -ssh 64.65.66.67

Trong đoạn code trên bạn chỉ cần chú ý vào 3 chỗ:
1088: đây là port remote, có thể thay đổi theo ý bạn, nhưng change theo bài viết này

22: đây là port mặc định của các host SSH nên bạn để nguyên, có một số host sẽ thay đổi port này, lúc đó bạn mới đổi theo nó.

64.65.66.67: đây là IP của host thứ nhất của bạn, có thể điền tên domain cũng được.

Xong đoạn code, sau khi lưu lại dưới dạng *.bat bạn copy file này để chung cùng Folder với file Puty.exe.

Chạy file *.bat này, nó sẽ connect SSH trên nền puty, một màn hình đen xuất hiện, điền user name, xong enter, điền pass, enter. Done. Remote thành công (Fake IP lớp thứ 3)

Bước 4: chạy Bitvise Tunnelier ở tab login click vào Proxy settings, sau đó điền vào: 127.0.0.1 port 1088, chọn sock5 hay sock4 đều được, sau đó click apply.
Trở lại tab login bạn điền IP của host thứ 2 vào, port 22 để nguyên (thông tin giống ở trên, nếu host đổi port thì mới đổi), điền username và pass của host vào (của FTP connect nha bạn).
Click qua tab Services: click vào ô Sock/ Http Proxy forwarding
Điền vào 127.0.0.1 ở mục Listen interface
Còn mục Listen port bạn điền bất kỳ, ví dụ mình điền: 10080.

Sau khi hoàn thành các bước trên bạn bấm login. Khi login thành công thì đó là lúc bạn đã Fake IP thành công lớp thứ 4

Bước 5: chạy Proxifier, bạn điền vào: 127.0.0.1 port 10080 (cái này nhiều bạn biết nên mình không nói nhiều).

Bước 6: chạy sockcap, bạn điền 1 con sock bất kỳ vào (sock live nhé), add chương trình cần chạy vào, ở đây mình dùng IE, điền whatismyip.com vào, wow ---> ra IP của con sock đó, đó là lúc bạn Fake IP lớp thứ 5 thành công

Vài điều tâm sự trước khi kết thúc bài viết:

1. Khi bạn Fake IP xong từng lớp rồi thì nên kiểm tra lại xem lớp đó liền nhé, whatismyip.com nếu OK đi tiếp qua bước kế. Nếu không kiểm tra lại.

2. Bạn nên Fake IP 3, 4 lớp thôi, nên bỏ qua thằng Findnot vì tốc độ của thằng này chậm lắm, nó sẽ ảnh hưởng rất lớn đến tốc độ toàn bộ.

3. Đây là cách của mình suy nghĩ và chế biến, tuy dùng rất OK. Nhưng mong được các bạn góp ý.

4. Dựa theo cách này, bạn có thể xào nấu lại theo ý riêng của mình. Nếu có nhiều softs hỗ trợ connect VPN, add sock,... thì mình nghĩ fake IP >5 lớp vẫn được. Bạn nào biết thêm softs connect VPN xin chia sẻ thêm để món ăn thêm phong phú

2Fake IP 3 lớp khi online Empty Re: Fake IP 3 lớp khi online Tue Jul 13, 2010 8:42 am

lonelyxxx

lonelyxxx
newmember
hay,thanks anh

3Fake IP 3 lớp khi online Empty Re: Fake IP 3 lớp khi online Sun Nov 14, 2010 8:07 pm

ngonampc

ngonampc
vip member
vip member
nhiều lớp vậy.thông thường em chỉ xài mỗi con SSH thui!!!

4Fake IP 3 lớp khi online Empty Re: Fake IP 3 lớp khi online Sun Nov 14, 2010 10:16 pm

admin

admin
Admin
ngonampc đã viết:nhiều lớp vậy.thông thường em chỉ xài mỗi con SSH thui!!!
bài này có giá trị tham khảo

http://h4cker.tk

5Fake IP 3 lớp khi online Empty Re: Fake IP 3 lớp khi online Tue Nov 16, 2010 12:16 pm

mr.kut

mr.kut
vip member
vip member
tks nha.
Bài viết rất có ít ^^!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]